MÃ SẢN PHẨM: TD-40920492398 Đã bán 97
Tàu Tốc Hành Freeship Free Shipping
688,000 đ
sắp xếp theo màu sắc:
Bơm tay CP-700
Bơm van điện từ chạy bằng chân mạch đơn
Ghi chú
Số lượng:
Image
Nhiều người đang xem sản phẩm này. 17 người đã thêm sản phẩm vào giỏ hàng của họ ngay bây giờ.
Thương hiệu: Juda
Model: Jack siêu mỏng 5-200T
Phân loại màu sắc: Siêu mỏng 5T có thể nâng đầu 7MM, siêu mỏng 10T có thể nâng đầu 11MM, siêu mỏng 20T có thể nâng đầu 13MM, siêu mỏng 30T có thể nâng đầu 14MM, siêu mỏng 50T có thể nâng đầu 18MM siêu mỏng 100T có thể nâng đầu 20MM loại ngắn 10T có thể nâng đầu 50MM loại ngắn 20T có thể nâng đầu 50MM 1 loại ngắn 100T có thể nâng đầu dài 50MM loại 10T Đầu đột quỵ 100MM loại dài 20T Đầu đột quỵ 100MM siêu mỏng 5T (đột quỵ 7MM) + CP- 180 Siêu mỏng 10T (đột quỵ 11MM) + CP-180 Siêu mỏng 20T (đột quỵ 13MM) + CP-180 Siêu mỏng 30T (đột quỵ 14MM) + CP-700 Siêu mỏng 50T (đột quỵ 18MM) + CP -700 Siêu -thin 100T (hành trình 20MM) + CP-700 ngắn 10 (nâng 50MM) + CP-180 ngắn 20T (nâng 50MM) + CP-180 ngắn 30T (nâng 50MM) + CP-700 ngắn Loại 50T (nâng 50MM) + CP -700 Loại ngắn 100T (nâng 50MM) + CP-700 Loại ngắn 30T nâng được đầu 50MM Loại ngắn 50T nâng được đầu 50MM Bơm tay CP-700 bàn đạp chân mạch đơn Bơm van điện từ